ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าเพิ่มรายการ....การตรวจผลแลปที่ฟอร์มการนัดคนไข้อย่างไรครับ...  (อ่าน 2484 ครั้ง)

ออฟไลน์ bkl

• Full Member
  • อย่ารอโชคชะตา และโชคลาภ ผล จะมาในรูปแบบของการกระทำ
  • Respect: 0
ประมาณหากระทู้แล้ว.....ไม่รู้จะใช้คำสำคัญว่าอย่างไรครับ...
แนะนำด้วยครับ.....

ต้องการจะเพิ่ม  Item แลป ตัวอื่น เข้าไปใส่ใสแบบฟอร์มการนัดครับ
อำนวยความสะดวกให้กับแพทย์ครับ....ไม่ทราบว่ามีวิธีการอย่างไรครับ...รบกวนทุกท่านด้วยครับ...
BUENGKHONGLONG HOSPITAL
โรงพยาบาลบึงโขงหลง จ.บึงกาฬ
Sprite IT MAN   : anivat4542@gmail.com anivat_pn@hotmail.com
Server Master :  CentOS 5.5+Percona-XtraDB
Server Slave   :  CentOS 5.5
Ver : 3.60.12.31
MySQL-server-percona-5.5.41-9
Ram 32G Master ; 8G Slave
Client Windows XP,7 & Windows 10

ออฟไลน์ bkl

• Full Member
  • อย่ารอโชคชะตา และโชคลาภ ผล จะมาในรูปแบบของการกระทำ
  • Respect: 0
อ้อ..ลืมไปครับ   ตัวอย่างเช่น  ต้องการจะให้  Urine distrip  อยุ่ในหน้านี้  แล้วมีกรอปสี่เหลี่ยม  ให้ติ๊กถูกตรงหน้า เหมือน Item ตัวอื่นๆๆ ครับ..
BUENGKHONGLONG HOSPITAL
โรงพยาบาลบึงโขงหลง จ.บึงกาฬ
Sprite IT MAN   : anivat4542@gmail.com anivat_pn@hotmail.com
Server Master :  CentOS 5.5+Percona-XtraDB
Server Slave   :  CentOS 5.5
Ver : 3.60.12.31
MySQL-server-percona-5.5.41-9
Ram 32G Master ; 8G Slave
Client Windows XP,7 & Windows 10

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
oapp_lab ครับ
  เวลาจะเพิ่มต้องจดรายการเก่าไว้ก่อนนะครับ
     จากนั้นก็เพิ่มเข้าไปทั้งอันเก่าและอันใหม่ที่จะเพิ่มครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand