ผู้เขียน หัวข้อ: การตรวจสอบ index ตาราง opitemrece ไม่พบ  (อ่าน 1780 ครั้ง)

ออฟไลน์ brrp2013

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
การตรวจสอบ index ตาราง opitemrece ไม่พบ
« เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 05:20:51 AM »
0
ผมปรับ hosxp  ตั้งแต่ version 3.58 เป็นต้นมา ถึง 3.59 พบว่า index (an,rxdate,icode) ตรวจสอบไม่พบทุกรอบ และ hos ก็ทำการ create ให้ แต่ในตาราง Hosxp ผมดูแล้วมี index นี้อยู่ ซึง index ตัวนี้ ให้เวลาในการ ทำ index นานมาก พอปรับ structure เสร็จ ผมลองปรับอีกครั้ง ก็เจอเหมือนเดิม อยากให้ดูให้หน่อยครับ