ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูรายงานบัตรประกันสุขภาพต่างด้าวให้หน่อยครับ  (อ่าน 1606 ครั้ง)

ออฟไลน์ hippodun

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
รบกวนอาจารย์ทั้งหลายช่วยหน่อยครับ ผมจะทำรายงานบัตรประกันสุขภาพต่างด้าวครับ
แต่ติดตรงที่ No. เลขตัวนี้อ่ะครับคือจะให้เป็นเลขที่ รันไปเรื่อยๆอ่ะครับ เช่น ครั้งแรกเรา
พิมออกมา140 ใบ ตัวเลขรันไป1-140 แล้วครั้งที่2พิมอีก 100ใบ โดยใส่ต่อจากเดิมเป็น 141แล้วให้
ตัวเลขบวก 1ไปเรื่อยๆจนครบ200ใบได้ป่าวครับ หรือมีวิธีการอย่างไรบ้างครับ
นวก. โรงพยาบาลคีรีรัฐนิคม

SERVER = IBM X3650 RAM 32G HDD2T