ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากตรวจสอบตาราง anc_location_type ด้วยครับ  (อ่าน 2554 ครั้ง)

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ฝากตรวจสอบตาราง anc_location_type ด้วยครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 16:57:14 PM »
0
เนื่องจากมีหน่วยบริการแจ้งปัญหาส่งข้อมูล 21 แฟ้ม แล้วไม่มีข้อมูลในตาราง anc ผมจึงฝากให้ตรวจสอบด้วยครับ เนื่องจากใน version ใหม่จะมีการตรวจสอบค่าใน field person_anc_service.anc_location_type_id in (1,0)  ถ้าตอนลงบันทึกให้บริการ เลือกเป็นที่อื่น (2) จะไม่ถูกส่งข้อมูลออกนะครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ hippodun

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: ฝากตรวจสอบตาราง anc_location_type ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:59:52 AM »
0
ฝากถามอาจารย์หน่อยครับ ส่งออก 21 แฟ้ม คือว่าส่งออกมาแล้ว person ,card ไม่ยอมออกแล้วข้อมูล labfu  เบิ้ลมาก ไม่ว่าจะลองติ้ก all หรือทำแบบตรวจสอบ F21 local Repository ก็ไม่ยอมออกมาเช่นกันครับ ต้องทำอย่างรัยครับ V.3.55.9.21b
นวก. โรงพยาบาลคีรีรัฐนิคม

SERVER = IBM X3650 RAM 32G HDD2T