ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ ด่วน ด้วยครับ ต้องการรวม icode ยาครับ  (อ่าน 1784 ครั้ง)

ออฟไลน์ thinnakorn

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ลองทำในเมนู ทะเบียนเวชภัณฑ์ยา แล้วครับ แต่ไม่ได้ครับ ขอความช่วยเหลือ ด่วน ด้วยครับ
จะใช้ icode 1480015 ที่ถูกต้องครับ
Mr.Thinnakorn  Posri
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
server ibm m3200 x3, x2
mysql 5.3
เริ่มใช้เมื่อ 16 สิงหาคม 2553 HOSxP
น้องใหม่ในวงการจริง ๆ
ขอขอบคุณ ทีมงานด่านซ้ายทุกท่านครับ
อ.โด้ , อ.อาร์ม , อ.อี๊ด และอีกหลายๆ ท่าน ที่ให้ความช่วยเหลือมาตลอด
รวมทั้งเทพในบอร์ดทั้งหลาย

ออฟไลน์ thinnakorn

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: ขอความช่วยเหลือ ด่วน ด้วยครับ ต้องการรวม icode ยาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 11:32:21 AM »
0
ช่วยดันครับ
Mr.Thinnakorn  Posri
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
server ibm m3200 x3, x2
mysql 5.3
เริ่มใช้เมื่อ 16 สิงหาคม 2553 HOSxP
น้องใหม่ในวงการจริง ๆ
ขอขอบคุณ ทีมงานด่านซ้ายทุกท่านครับ
อ.โด้ , อ.อาร์ม , อ.อี๊ด และอีกหลายๆ ท่าน ที่ให้ความช่วยเหลือมาตลอด
รวมทั้งเทพในบอร์ดทั้งหลาย