ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาดึงข้อมูลจาก image server มาใช้งานครับ  (อ่าน 2728 ครั้ง)

ออฟไลน์ thinnakorn

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ปัญหาดึงข้อมูลจาก image server มาใช้งานครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 11:50:46 AM »
0
รบกวนอาจารย์ทุกท่าน ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณมากๆ เลยครับ
Mr.Thinnakorn  Posri
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
server ibm m3200 x3, x2
mysql 5.3
เริ่มใช้เมื่อ 16 สิงหาคม 2553 HOSxP
น้องใหม่ในวงการจริง ๆ
ขอขอบคุณ ทีมงานด่านซ้ายทุกท่านครับ
อ.โด้ , อ.อาร์ม , อ.อี๊ด และอีกหลายๆ ท่าน ที่ให้ความช่วยเหลือมาตลอด
รวมทั้งเทพในบอร์ดทั้งหลาย

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Re: ปัญหาดึงข้อมูลจาก image server มาใช้งานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 15:01:16 PM »
0
เหมือนกันครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------