ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ขอรายงานหน่อย  (อ่าน 2935 ครั้ง)

ออฟไลน์ thinnakorn

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ใครมีรายงานตัวนี้บ้างครับ
พอดี er พึ่งเอามาให้น่ะครับ ดูใน user report แล้วไม่ตรงกันครับ
รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ
Mr.Thinnakorn  Posri
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
server ibm m3200 x3, x2
mysql 5.3
เริ่มใช้เมื่อ 16 สิงหาคม 2553 HOSxP
น้องใหม่ในวงการจริง ๆ
ขอขอบคุณ ทีมงานด่านซ้ายทุกท่านครับ
อ.โด้ , อ.อาร์ม , อ.อี๊ด และอีกหลายๆ ท่าน ที่ให้ความช่วยเหลือมาตลอด
รวมทั้งเทพในบอร์ดทั้งหลาย

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
Re: รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ขอรายงานหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 09:14:53 AM »
0
ลองกด
 พิมพ์ 1  พิมพ์ 2  พิมพ์ 3
ในเมนูระบบงานห้องฉุกเฉิน (ด้านล่างขวา) ดูหรือยังครับ..ลองดูก่อนนะ  :D :D :D
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

• **
Re: รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ขอรายงานหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 09:24:15 AM »
0
ดูแล้วครับ พี่เค้าบอกว่าไม่ตรงกับตัวรายงานที่ต้องการ เพราะว่าแยก trauma กับ non trauma และต้องแยกอีกว่าวิกฤต เร่งด่วน หรือไม่รุนแรงอีกครับ ในรายงานพิมพ์ 1 2 3 มันไม่ได้แยกน่ะครับ เผื่อท่านใดได้ทำรายงานตัวนี้ไว้บ้างครับผม

ขอขอบคุณมากครับ
mysql 5.3
เริ่มใช้เมื่อ 16 สิงหาคม 2553 HOSxP
ขอขอบคุณ ทีมงานด่านซ้ายทุกท่านครับ
อ.โด้ , อ.อาร์ม , อ.อี๊ด และอีกหลายๆ ท่าน ที่ให้ความช่วยเหลือมาตลอด

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 17:13:30 PM »
0
ไม่มีใครมีรายงานตัวนี้เหรอครับ
ช่วยดันหน่อยครับ
mysql 5.3