ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอรายงานพรบ.เรียกเก็บและ....  (อ่าน 3835 ครั้ง)

ออฟไลน์ anupan

• Full Member
  • Respect: 0
รบกวนขอรายงานพรบ.เรียกเก็บและ....
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 23:16:03 PM »
0
1.พอดีอยากจะอำนวยความสะดวกให้เจ้าหน้าที่เรียกเก็บ พรบ.ครับไม่ทราบว่าท่านใดมีรายงาน พรบ.ที่ใช้ส่งเรียกเก็บบ้างครับ
2.รายงานที่ขออีกตัวชื่อ IPD-PROFILE-FINACE-INCOME-SUMMARY-1.CDS ครับรองหาในที่ต่างๆ แล้วไม่พบครับ ขอขอบคุณครับ
MR.ANUPAN TAPGEP
จพ.เวชสถิติ ชำนาญงาน (เวชสถิติรุ่นที่ 21)
 รพช.วัดโบสถ์ จ.พิษณุโลก