ผู้เขียน หัวข้อ: datainventory ของ dispense  (อ่าน 2308 ครั้ง)

ออฟไลน์ anupan

• Full Member
  • Respect: 0
datainventory ของ dispense
« เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 10:36:58 AM »
0
ผมรบกวนถามว่า หากโหลด table ชื่อ inventry ของ dispense เข้าไปใน hosxp แล้วจะไปเก็บอยู่ที่ table ไหนครับ แล้วเรื่อง keyword ในการ search หาเวลาคียืยายังคงเหมือนเดิมไหมครับ ถ้าอยากให้เหมือนเดิมต้องทำงัยครับ  หรือหากจะลบ record ของยาที่ติดมากับ hosxp เพื่อป้องกันการซ้ำซ้อนของ inventory ของ dispense สามารถทำได้ไหมครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ
MR.ANUPAN TAPGEP
จพ.เวชสถิติ ชำนาญงาน (เวชสถิติรุ่นที่ 21)
 รพช.วัดโบสถ์ จ.พิษณุโลก