ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ เรื่อง report ทันตกรรมครับ  (อ่าน 2952 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hos_Wang

• Newbie
  • *
  • Respect: +2
คือผมทำ report แล้ว...ติดตรงผลรวมครับ  ไม่รู้จะใช้คำสั่งอย่างไร  ลองหลายวิธีแล้วก็ยังไม่ได้ครับ....เลยอยากขอความช่วยเหลือครับ  ขอความกรุณาด้วยนะครับผม
รัฐชัย  มหาสิงห์  นวก.คอมฯ โรงพยาบาลวังสะพุง  จ.เลย
Server : IBM Xeon 2.13  Ram: 8Gb: OS: CentOS 4.8
Database : mysql percona-5.1.54
Client Spec : WinXP SP3 Core2Duo 2.24 RAM 2GB
ขึ้นระบบเองเมื่อ  วันที่  1  มกราคม  2554
Hosxp Version 2.54.12.7

ออฟไลน์ apinan

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ขอความช่วยเหลือ เรื่อง report ทันตกรรมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 10:57:03 AM »
0
ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนเขียนครับ เเต่ตารางบางตารางจะมีค่าเปน  0 ต้องใช้คำสั่งเพื่ออับเดทตารางนั้นทุกครั้งที่มีการส่งออกรายงานครับ