ผู้เขียน หัวข้อ: eeee เท่ากับ yyyy  (อ่าน 2401 ครั้ง)

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
eeee เท่ากับ yyyy
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 11:19:48 AM »
0
เป็นทุก report เลยครับ ไม่ทราบว่าเกิดจาก สาเหตุใดได้บ้างครับ

ใส่ dd mmmm eeee ได้ ค่าเท่ากับ dd mmmm yyyy

ตามรูปที่แนบครับ

รบกวนอ.ทั้งหลาย ช่วยตอบด้วยนะครับ    :D ;D :D
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ pa_net

• หน้าที่ Admin คือ ทำได้ทุกอย่าง ยากเว้นดูแลใจตัวเอ
  • Respect: 0
Re: eeee เท่ากับ yyyy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 11:45:06 AM »
0
ไม่ทราบว่าเป็นทุกเครื่องไหมครับ ผม :-\
ลองดูที่ regional and Language option ว่าเป็นอะไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2009, 11:49:18 AM โดย pa_net »
อดีต Admin Fort Chiraprawat Hospital Nakhonsawan ขึ้นระบบโดย BMS ทีม(น้องเกียง) มิ.ย. 2550
ปัจจุบัน เจ้าหน้าที่ไอที โรงพยาบาลโกรกพระ (ขนาด 30 เตียง) อ.โกรกพระ จ.นครสวรรค์ รพ.ขึ้นระบบเอง เมื่อปี 2551 ผมมารับช่วงต่อปี 2555
Server หลัก -
Server รอง  -
HOSxP Ver 3.55.1.19

ออฟไลน์ thannawe

• Respect: +8
Re: eeee เท่ากับ yyyy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 13:02:53 PM »
0
ไม่ทราบว่าเป็นทุกเครื่องไหมครับ ผม :-\
ลองดูที่ regional and Language option ว่าเป็นอะไรครับ
ขอบคุณครับ
ไม่ได้เป็นทุกเครื่องคับ
ของผมเป็น ใน notebook ลง VISTA ครับ
ลองไปเปิดใน เครื่องอื่น ปกติ ครับ  ค่อยโล่งใจหน่อย :D ;)
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE