ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอร์ม Report-RG501  (อ่าน 1793 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ฟอร์ม Report-RG501
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2009, 11:30:13 AM »
0
พึ่งสังเกตุเห็นครับ ฟอร์ม Report-RG501
ไม่มีชื่อของเชื้อชาติออกมาครับ เช่น ไทย , จีน เป็นต้น ผมเลยไปดูใน Report Builder
ว่าจะดึงข้อมูลมา แต่ไม่รู้ว่าชื่อ Field ไหน ที่เก็บค่าพวกนี้ครับ
หรือถ้าจะเพิ่ม Query ใหม่ ต้องทำยังไงครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2009, 11:36:53 AM โดย [-_M_-] »
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------