ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบงาน service Charge กับการคิดค่าบริการอัตโนมัติ  (อ่าน 4519 ครั้ง)

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
v. 5.32.1.25
คิดว่าน่าจะมีเป็น bug  นะครับเวลาทำ service charge เพราะเวลาดึงค่าบริการทางการพยาบาลอัตโนมัติก็จะดึงราคามาผิดตัวหรือเปล่าครับ  ตามรูปนะครับ
เป็นช่องของ  ค่าบริการพยาบาล แต่เวลาแก้ไข แล้วจะไป ปรับปรุงที่ช่อง  food_charge_icode  ซึ่งจริงๆแล้วจะต้องไปอยู่ที่ช่อง  nurse_charge_icode  เวลาทำ  service charge  ทำให้ราคาผิดช่องกันครับ 
รบกวน อ.mn  ตรวจสอบให้ด้วยนะครับขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2009, 15:07:22 PM โดย armds »
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ระบบงาน service Charge กับการคิดค่าบริการอัตโนมัติ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 15:11:54 PM »
0
แก้ไขให้แล้วครับใน 3.52.1.26
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ armds

• armds
  • Respect: +10
Re: ระบบงาน service Charge กับการคิดค่าบริการอัตโนมัติ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 15:16:23 PM »
0
แก้ไขให้แล้วครับใน 3.52.1.26
ขอบคุณครับ อ.mn   :)
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน