ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ การเงิน  (อ่าน 2236 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tharuea_Hos

• Hero Member
  • IT NeverDie
  • Respect: 0
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ การเงิน
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 08:16:21 AM »
0
คืิอเรื่องมีอยู่ว่า อยากจะเพิ่มชื่อ จนท.การเงิน ตรงผู้ออกทะเบียนการออกใบเสร็จรับเงิน จะเพิ่มได้ตรงไหนครับ ผมหาแล้วหาไม่เจอ
THARUEA HOSPITAL
centOs v.4.7
Mysql 5.1.30^
Hos xp v.3.55.6.8
ขึ้นระบบ เมื่อ 26 ส.ค. 51
(MRS 31)
http://www.tharueahospital.org

ออฟไลน์ nahos

• Hero Member
  • รพ.นาแห้ว
  • Respect: +7
    • รพ.นาแห้ว
Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ การเงิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 09:37:57 AM »
0
ตรงไหนครับ ขอรูปหน่อย
ถ้าำคำถามท่านได้คำตอบที่ต้องการจากอาจารย์ท่านใด กรุณากด Thank เบา ๆ ^ ถูกใจกด [applaud] ไม่ชอบใจกด[smite]
>> การโพสต์ขอรายงานที่ดี <<
อ่านซักนิด ถามยังไงให้ได้คำตอบ ? :)
วิธีแสดงตัวว่าเป็นใคร โดย อ.อ๊อด (ให้ข้อมูลว่าเป็นใคร ปฏิบัติงานที่ไหน ใช้ server อะไร OS อะไร HOsxp Vไหน)
ก่อนที่จะตั้งกระทู้ถาม ลองค้นจากกระทู้เก่าดูก่อนไหม จะได้คำตอบเร็วกว่าการรอคำตอบนะ
..........................................................................
เจษ จพ.เภสัชกรรมฯ user@ NAHAEO HOSPITAL LOEI. <br>  Supervise by DANSAI HOSPITAL LOEI. <br>
Start 01/03/2550
=> Server IBM X3200 Ram 6 Gb. OS:Cent OS 6.0  
=> Client 20 client  OS: SP2  => HosXP Version <b>3.56.11.19</b>
-----------------------------
น้ำเต็มแก้ว "การเรียนรู้ไม่มีที่สิ้นสุด"

ออฟไลน์ sarapoa

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ การเงิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 08:39:07 AM »
0
ได้แล้ว ค่ะ อาจารย์ อ.อ๊อด    ขอบคุณมากค่ะ
โรงพยาบาลท่าเรือ จ.พระนครศรีอยุธยา
centOs v.4^
Mysql 4^
Hos xp v.3.51.8.7
ขึ้นระบบ เมื่อ 26 ส.ค. 51
:+:+:ยามเมื่อ ผีเสื้อกระพือปีก ย่อมเกิดพายุใหญ่ เด็ดดอกไม้ย่อมสะเทือนถึงดวงดาว:+:+: