ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูเวลารับที่งายที่สุด  (อ่าน 2257 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
อยากดูเวลารับที่งายที่สุด
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2008, 15:46:09 PM »
0
รบกวนทุกท่านด้วยนะครับ คือผมอยากดูเวลารับยาของผู้ป่วย
ครับ โดยเจาะจงเป็นรายบุคคล ซึ่งผมไปดูที่ระบบห้องยา > เมนูรายชื่อผู้ป่วยรับยา แล้ว
เราต้องมาไล่ดูทีละคน ลำบากครับในการหาคนที่ต้องการ
เลยอยากทราบว่ามีวิธีการที่ง่ายกว่านั้นรึเปล่าครับ  ขอบคุณครับ
ใช้ HosXP 3.51.5.28
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: อยากดูเวลารับที่งายที่สุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2008, 15:49:15 PM »
0
ทำรายงานให้กดหา HN ในช่วงเวลาที่กำหนด หรือ VN ที่ต้องการในตาราง service_time ที่ field service16 ครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net