ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาพิมSticker ยาแล้วขึ้นอย่างนี้ครับ  (อ่าน 2725 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
เวลาพิมSticker ยาแล้วขึ้นอย่างนี้ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 11:31:26 AM »
0
เวลาบันทึกการสั่งยาแล้วขึ้นข้อความนี้ จะพิมพ์แต่ใบสรุปครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
Re: เวลาพิมSticker ยาแล้วขึ้นอย่างนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 15:42:42 PM »
0
ใช้ เวอร์ชั่นไหนคะ ???
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: เวลาพิมSticker ยาแล้วขึ้นอย่างนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 16:51:44 PM »
0
ไปศึกษาวิธีการพิมพ์ Sticker แบบ Print Server มาใหม่นะครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD