ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้โปรแกรม hosxp รัน windows xp ที่เป็น limited user  (อ่าน 4541 ครั้ง)

999

• บุคคลทั่วไป
อยากให้โปรแกรม hosxp รัน windows xp ที่เป็น limited user ได้

ออฟไลน์ The Kop

• Full Member
  • Respect: 0
Re: อยากให้โปรแกรม hosxp รัน windows xp ที่เป็น limited user
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2006, 22:33:54 PM »
0
สามารถรันได้ครับ ทดสอบแล้ว เพียงแต่ว่าตอนติดตั้งโปรแกรมต้องเข้าไปติดตั้งในส่วนของ Administrator ครับ เพราะตัว user ธรรมดาไม่สามารถเพิ่มการติดตั้งโปรแกรมได้ แนะนำให้ติดต่อผู้ดูแลระบบ IT ของหน่วยงานนะครับ
ทำวันนี้ให้มากกว่าคำว่าดี เพราะไม่มีสิ่งใหนจะเป็นที่สุดได้