ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้รายงานสรุปกิจกรรมของห้องคลอดครับ  (อ่าน 4355 ครั้ง)

ออฟไลน์ songwut

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
อยากได้รายงานสรุปกิจกรรมของห้องคลอดแบบละเอียดกว่าที่ติดมากับในโปรแกรม (ในหน้าสรุปรายงานห้องคลอด)

เช่น ยอดการเกิด complication ต่างๆทั้งในระหว่างคลอด/หลังคลอด,ยอดทำlab ทำEFM ยอดสภาพของน้ำคร่ำ การให้ยาในทารกต่างๆ และข้อมูลอื่นๆที่เป็นประโยชน์

ประมาณนี้น่ะครับ

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนเก็บรายงานประมาณนี้บ้างไม๊ครับ อยากจะรบกวนขอรายงานทีครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Neo

• Hero Member
  • The Kop
  • Respect: +6
Re: อยากได้รายงานสรุปกิจกรรมของห้องคลอดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 21:31:09 PM »
0
Design  รูปแบบรายงานให้หน่อยครับว่าต้องการอะไรบ้าง
Mr.Chayanut Suwamat
E-Mail=>Mr.Chayanut9@Gmail.com
BMS DATACENTER ระดับจังหวัดบึงกาฬ Start 1 พ.ย. 2554
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ

ออฟไลน์ songwut

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: อยากได้รายงานสรุปกิจกรรมของห้องคลอดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 12:44:01 PM »
0
ประมาณนี้ครับ