ผู้เขียน หัวข้อ: การใช้คำสั่งดึงข้อมูลผู้ป่วยใน  (อ่าน 5363 ครั้ง)

ออฟไลน์ art

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
การใช้คำสั่งดึงข้อมูลผู้ป่วยใน
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2006, 20:20:29 PM »
0
รบกวนหน่อยน่ะครับ คือ ผมอยากจะดึงข้อมูลของผู้ป่วยที่admit ด้วย diarrheoa ( a09) ว่ามีภาวะแทรกซ้อนอาไรบ้าง(diagtype = 3) ต้องใช้คำสั่งยังไงครับ  พอดีผมไม่แน่ใจกับคำสั่งที่ผมเขียนไว้และไม่แน่ใจในข้อมูลที่โชว์มา...............รบกวนหน่อยน่ะครับ พอดีต้องการข้อมูลด่วน....................ขอบคุณครับ
server cent os my sql 4.1.19 
client window xp 2006