ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้อำนวยการขอมาครับ เรื่อง icd10codemap  (อ่าน 2942 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
ผู้อำนวยการขอมาครับ เรื่อง icd10codemap
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 10:06:19 AM »
0
ผู้อำนวยการขอมาครับ เรื่อง icd10codemap

ต้องการให้แก้ไข้  เพิ่ม  ลบ  ออกได้ที่ห้องแพทย์ด้วยครับ

ออฟไลน์ SrWooD

• Hero Member
  • Respect: +1
Re: ผู้อำนวยการขอมาครับ เรื่อง icd10codemap
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 10:12:38 AM »
0
เห็นด้วยครับในเรื่องของการ เพิ่ม ลบ แก้ไข icd10codemap ครับ

เพราะไม่อย่างนั้น admin จะต้องเป็นคนจัดการให้แต่เพียงผู้เดียวในสายฟ้า

แต่ขอเสนอเรื่องการจะเพิ่มรหัสน่าจะมีการกำหนดสิทธิให้กับผู้ที่สามารถให้รหัสได้เท่านั้น

เพราะไม่อย่างนั้นแล้วอาจมีการให้รหัสที่ผิดพลาดได้ครับ

ซึ่งจะส่งผลตามมาเรื่องประวัติและข้อมูลต่างๆ ที่ผิดพลาดตามมาอีกมากครับ

ยิ่งตอนนนี้มีการส่งข้อมูลที่ต้องใช้ icd10 มากขึ้นครับ

;D ;D ;D
โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง