ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอ File Turbo_HOSxP&Delphi Component  (อ่าน 2656 ครั้ง)

ออฟไลน์ rimkong

• Full Member
  • Respect: 0
รบกวนขอ File Turbo_HOSxP&Delphi Component
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2008, 11:11:51 AM »
0
รบกวนขอ File Turbo_HOSxP&Delphi Component
พอดีผม Down Load File VDO Yasoton_Training มาแล้วมีการสอนวิธีใช้ Delphi
จึงอยากรบกวนท่านที่มี File 2 ตัวนี้ด้วยนะครับท่าน อยากจะลองออกแบบเพิ่ม
ในส่วนที่ต้องการบ้างนะครับรบกวนด้วยนะครับ
Bungkla Hospital 
อบรมกับ อ.ชัยพร สุรเตมีย์กุล ที่ศูนย์ ICT ขอนแก่น รุ่น 1

ไม่ได้ทำงานดูแลระบบแล้ว  แต่มาขอศึกษาเก็บเกี่ยวความรู้ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนขอ File Turbo_HOSxP&Delphi Component
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2008, 12:56:55 PM »
0
มีอยู่ใน cd-rom ที่แจ้งในการประชม ที่ ยโสธร ครับ

หาดูจากคนที่ไปอบรมแล้วกัน หรือไม่ก็ขอ ที่ สสจ ยโสธร ได้ครับ

ออฟไลน์ rimkong

• Full Member
  • Respect: 0
Re: รบกวนขอ File Turbo_HOSxP&Delphi Component
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2008, 15:40:26 PM »
0
เรียน Admin ที่อบรม ณ. สสจ.ยโสธร ท่านใดก็ได้ครับที่
อ่านกระทู้นี้ แล้ว กระผมใคร่ขอความอนุเคราะห์ Up Load File
ให้กระผมด้วยนะครับ  :'(เพื่อสายเลือด HOSxP ด้วยกันนะครับ :'(
ขอโทษท่านที่อ่านแล้วไม่เกิดประโยชน์ กับท่าน ขอบคุณคราบ

Bungkla Hospital 
อบรมกับ อ.ชัยพร สุรเตมีย์กุล ที่ศูนย์ ICT ขอนแก่น รุ่น 1

ไม่ได้ทำงานดูแลระบบแล้ว  แต่มาขอศึกษาเก็บเกี่ยวความรู้ครับ