ผู้เขียน หัวข้อ: printer server (พิมพ์ sticker รายการยาที่แพ้)  (อ่าน 3274 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
printer server (พิมพ์ sticker รายการยาที่แพ้)
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 12:38:24 PM »
0
option  พิมพ์ sticker  รายการยาที่แพ้

เนื่องจากว่า  จุดจ่ายยา ผมไม่มีเครื่องคอมครับ เวลาแพทย์สั่งยาที่แพ้ มาก็ไม่ทราบว่าคนไข้แพ้ ถ้าผู้ป่วยไม่บอก หรือถามแล้วไม่ตอบ   

ระบบเดิมผมพิมพ์ออก เป็น พิมพ์ sticker    แต่อยากให้ อ. ช่วยทำเป็น  custum_from ให้ครับ ไม่เอา fix ครับ

แพทย์บนเลย  :'(  :'(  :'(

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
Re: printer server (พิมพ์ sticker รายการยาที่แพ้)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 13:53:48 PM »
0
ครับ  ที่ รพร.  ก็บอกมาเหมือนกัน แต่ก็แก้ไข  form  นี้ไม่ได้เพราะมัน  fix  นี้เอง  สนับสนุนด้วยคนครับ
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน