ผู้เขียน หัวข้อ: รายการหัตถการหนักของผู้ป่วยใน เข้าไม่ได้ครับ  (อ่าน 3481 ครั้ง)

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
รายการหัตถการหนัก   ตรงเมนู ลงผลการวินิจฉัย/การหัตการ  ลงไม่ได้  ตามรูปครับ  รบกวน อ. ตรวจสอบให้ด้วยครับ  หรือว่าเปลี่ยนหน้าจอลงที่ใหม่ครับ  ( เหมือนที่  เปลี่ยนตำแหน่งการสั่ง LAB ของหน้าระบบคัดกรอง )  ลืมบอก  v.  2.21c
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน