ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ครับ เกิดปัญหาerror ขึ้นมากมายเลยครับ  (อ่าน 2830 ครั้ง)

ออฟไลน์ comred

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
อาจารย์ครับ หลังจากที่ upgrade เป็น v.2.49.9.7 แล้วพบ error ตามภาพที่ส่งมาด้วยครับ และไม่สามารถที่จะส่ง pt จาก opd ไปที่ห้อง ตรวจโรคได้ เพราะไม่ขึ้น ปุ่ม save กับ ลบ ขึ้นมาให้เลยครับ
ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร รบกวนอาจารย์ช่วยแก้ไขให้ด้วยนะครับ
ขอบพระคุณมากครับ
อาทิตย์ รพ.นิคมน้ำอูน
ความรู้ที่ไม่ได้อยู่ในกระดาษแผ่นเดียว

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: อาจารย์ครับ เกิดปัญหาerror ขึ้นมากมายเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 23:55:55 PM »
0
ปัญหาทั้งหมดที่เกิดขึ้นคือ การ update  แล้วสร้าง ตารางข้อมูล  ไม่ครบทุกตัวครับ
หายไปหลายอันเหมือนกัน

ช่วยบอกด้วยว่า
เดิมใช้  version  ------ >  ก่อนมาใช้อันนี้