ผู้เขียน หัวข้อ: การแทรกภาพผู้ป่วยและขนาดภาพ  (อ่าน 5136 ครั้ง)

ออฟไลน์ rimkong

• Full Member
  • Respect: 0
การแทรกภาพผู้ป่วยและขนาดภาพ
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 09:26:25 AM »
0
สวัสดีครับ...สมาชิก  HOSXP ทุกท่าน

ผมอยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการแทรกรูปภาพผู้ป่วยและขนาดของภาพ ใส่ในโปรแกรม HOSXP  สมาชิกท่านใดรู้รายละเอียดช่วยแนะนำด้วยครับ  ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง
Bungkla Hospital 
อบรมกับ อ.ชัยพร สุรเตมีย์กุล ที่ศูนย์ ICT ขอนแก่น รุ่น 1

ไม่ได้ทำงานดูแลระบบแล้ว  แต่มาขอศึกษาเก็บเกี่ยวความรู้ครับ