ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือจากอาจารย์ด้วยครับ  (อ่าน 2574 ครั้ง)

รพ.ศรีวิไล

• บุคคลทั่วไป
ขอความช่วยเหลือจากอาจารย์ด้วยครับ
« เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 19:56:44 PM »
0
เนื่องจากทาง รพ.ศรีวิไล จ.หนองคาย จะทำการเปิดระบบของห้องเก็บเงินแต่หาตัว Access_BILL_ABORT_LIST เกิดจากสาเหตุอะไรครับ ผมมีตัวอย่างให้ดูครับ
         รูปที่1 เป็นของ รพ.ศรีวิไล
และ   รูปที่ 2 เป็นของ รพ.เซกา
   ครับอยากจะให้ อาจารย์ช่วยดูและหาวิธีการแก้ไขให้ด้วยครับ
                                                          ขอบคุณครับ