ผู้เขียน หัวข้อ: ตรวจสอบสิทธิ์ประกันสังคม  (อ่าน 1770 ครั้ง)

ออฟไลน์ munsat

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +3
ตรวจสอบสิทธิ์ประกันสังคม
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 12:56:52 PM »
0
ปัญหา คือ ตรวจสอบสิทธิ์ประกันสังคม, สิทธิ์ข้าราชการ แล้วข้อมูลสิทธิ์ไม่แทนที่สิทธิ์เดิม  โปรแกรมแจ้งปัญหา "NHSO Pttype not match your system"  ไม่ทราบว่าการตั้งค่าสิทธิ์ใน system setting ต้องตั้งค่าตรงไหนครับ  ลอง review ดูการแก้ไขปัญหาใน webboard แล้วแก้ไขตามก็ไม่หายครับ  ช่วยดูตามรูปที่แนบมาครับว่าตั้งค่าผิดตรงไหนบ้างครับ