ผู้เขียน หัวข้อ: program HOSxP: prepack ยาสามารถดึงรายงานออกมาได้หรือไม่ค่ะ  (อ่าน 4289 ครั้ง)

ออฟไลน์ อุไรวรรณ

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
รบกวนสอบถามเกี่ยวกับโปรแกรม HOSxP ที่สามารถ print sticker prepack ยาได้ สามารถสรุปรายการ prepack ได้หรือไม่ค่ะ เนื่องจาก บางโปรแกรมสามารถดึงข้อมูลมารายงานได้ ดังที่แนบท้ายค่ะ
ขอบคุณค่ะ... น.ส.อุไรวรรณ ลือสุวรรณกิจ

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
Re: program HOSxP: prepack ยาสามารถดึงรายงานออกมาได้หรือไม่ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 09:16:21 AM »
0
รพ. ไหนครับ เนี่ย...ไม่มี License จะได้ให้ทาง BMS รีบตอบ และติดต่อไปครับ
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Jr. Member
  • Respect: +17
    • HOSxP
Re: program HOSxP: prepack ยาสามารถดึงรายงานออกมาได้หรือไม่ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2017, 16:17:40 PM »
0
ระบบ Prepack เดิมรองรับเฉพาะการพิมพ์ Sticker ยาออกมาครับ ยังไม่ได้เก็บ Lot / batch จึงยังไม่มีข้อมูลมาทำรายงานครับ
BMS Administrator