ผู้เขียน หัวข้อ: ทำให้ popup "ปฏิเสธแพ้ยา" ไม่ขึ้นทำอย่างไรครับ  (อ่าน 1500 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomwuti

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
คือ ถ้าบันทึกว่า "ปฏิเสธการแพ้ยา" มันจะมี popup ขึ้นเตือน ไม่อยากให้มันโชว์ครับ

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: ทำให้ popup "ปฏิเสธแพ้ยา" ไม่ขึ้นทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 13:23:12 PM »
คือ ถ้าบันทึกว่า "ปฏิเสธการแพ้ยา" มันจะมี popup ขึ้นเตือน ไม่อยากให้มันโชว์ครับ

เพิ่มข้อความที่ไม่ต้องการให้ popup เตือนในตาราง drugallergy_no_alert ครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net