ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้รายชื่อที่หน้าจอซักประวัติมีเวลาที่มาของคนไข้ครับ  (อ่าน 3461 ครั้ง)

ออฟไลน์ Knott

• Hero Member
  • Respect: 0
ที่รายชื่อผู้ป่วยหน้าจอซักประวัติอยากให้มี field เวลาที่มาของคนไข้เหมือนหน้าจอแพทย์ครับ เพราะเวลาคัดกรองซักประวัติ พยาบาลจะงงครับ ว่าคนไหนมาก่อน หลัง ครับ ในกรณีทีวันนั้นคนไข้มา 2 ครั้งครับ

ขอบคุณครับ
รพช.วัดโบสถ์ จ.พิษณุโลก
ขึ้นระบบ 1 เมษายน 2551 (ขึ้นระบบเอง)
Server : IBM x3250 M2, RAM 4 GB, FreeBSD 7.2, Mysql 5.1.30
HOSxP Version 3.56.1.15

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
เวลาที่รอ หรือเลขคิว พอจะบอกได้นะครับ
รอนาน แสดงว่ามาก่อน
เลขคิวน้อย แสดงว่ามาก่อน
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)