ผู้เขียน หัวข้อ: แฟ้มappointment ในหน้าลงรายการนัดในHOSXP โรงพยาบาล ไม่มี ประเภทกิจกรรมที่นัด  (อ่าน 6054 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dokmai

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
แฟ้มappointment ในหน้าลงรายการนัดในHOSxP โรงพยาบาล ไม่มี ประเภทกิจกรรมที่นัด(APTYPE) ให้ลงข้อมูลค่ะ
ฟิว ประเภทกิจกรรมที่นัด(APTYPE)ไม่มี ให้ลงข้อมูลในหน้านี้ ทำให้เวลาส่ง ออกF43 จะERRoR เกือบทั้งหมดค่ะ เพราะในหน้ารพ. พยาบาลจะลงนัดในหน้าจอนี้ค่ะ แต่ฟิว ประเภทกิจกรรมที่นัด(APTYPE)จะมีในหน้า one stop service แท็บรายการนัดหมาย  (ซึ่งรพ. ไม่ได้ใช้ค่ะ) จึงทำให้ข้อมูล appointment error  เยอะเพราะประเภทกิจกรรมที่นัด(APTYPE) ไม่มีค่ะ   อยากให้อาจารย์ เพิ่มฟิวให้ลงหน้านี้ได้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2014, 15:19:13 PM โดย Dokmai »