ผู้เขียน หัวข้อ: Sync ข้อมูลแล้ว SQL หยุด RUN ใครเป็นบ้างครับ  (อ่าน 2785 ครั้ง)

ออฟไลน์ arabama

• Full Member
  • Respect: +1
0
อยู่ๆ ก็เกิดมีปัญหา  Sync ข้อมูล  ในเครื่องหลัก แล้ว SQL หยุด RUN ใครเป็นบ้างครับ ในอำเภอเป็นหลายแห่ง ไม่ทราบว่เกิดจากอะไรครับ  เท่าที่ลองดู พอปิดตัว Sync ข้อมูลจะไม่มีปัญหา 
CUP.Khonsawan Chaiyaphuam
**เราเป็นคนสุดท้ายที่ปลายแถว  มือต้องแจว เท้าต้องจ้ำตามคำสั่ง***

ออฟไลน์ nun_bms

• Full Member
  • Respect: +1
Re: Sync ข้อมูลแล้ว SQL หยุด RUN ใครเป็นบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 21:36:28 PM »
0
คำถามกว้างดีครับ ::) ::)  ไม่รู้เกี่ยวกับ Datacenter หรือเปล่าเน้อ....
อีกหน่อยโตขึ้นผมจะเป็น Hero Member ใน HOSxP.net  ครับ อิอิ