ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแก้ไขรายงานห้องฉุกเฉิน(รายงานพิมพ์2 ER-REPORT-2.cds) ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2120 ครั้ง)

ออฟไลน์ sumon

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ช่วยแก้ไขรายงานห้องฉุกเฉิน(รายงานพิมพ์2 ER-REPORT-2.cds) ให้หน่อยครับ
คือต้องการเพิมผลรวมของแต่ละรายการตามรูปที่แนบมาครับ
ตำแหน่ง:เจ้าหน้าที่ห้องยา รพ.หนองม่วงไข่
เริ่มใช้ hosxp:เมื่อปี 2552 ขึ้นระบบโดยทีมงาน รพ.สูงเม่น
ปรับปรุงระบบครั้งที่ 2 เมื่อปี 2553 โดย อ.คุณวีระวัฒน์ ใจอินผล