ผู้เขียน หัวข้อ: Upgrade HosXp V.3.56.9.30i แล้วข้อมูลประชากรบัญชี 1 หมู่ 0 ไม่แสดงข้อมูลครับ  (อ่าน 2464 ครั้ง)

ออฟไลน์ omegarism

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Upgrade HosXp V.3.56.9.30i แล้วข้อมูลประชากรบัญชี 1 หมู่ 0 ไม่แสดงข้อมูลครับ

ตามตัวอย่างครับ

ต้องแก้ไขยังไงครับ รึว่าเป็น Bug ของตัว Version นี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2013, 10:16:23 AM โดย omegarism »

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
ปกติก็จะไม่แสดงอยู่แล้วครับ สำหรับประชากรหมู่ 0 เพราะจะมีข้อมูลประชากรเยอะมาก แต่ถ้าต้องการให้แสดงก็ติ๊กตรง "แสดงบุคคลหมู่ 0" ครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

ออฟไลน์ omegarism

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อ่าครับ ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ