ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฟอร์ม FORM-RxORDER1-NHSO และ FORM-NHSO-CONFIRM-1 ในหน้าศูนย์ตรวจสอบสิทธิ์ ด้วยครับ  (อ่าน 3388 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
ขอฟอร์ม FORM-RxORDER1-NHSO FORM-NHSO-CONFIRM-1 ในหน้าศูนย์ตรวจสอบสิทธิ์ ด้วยครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5

ออฟไลน์ armds

• armds
  • Respect: +10
มีแต่  FORM-NHSO-CONFIRM-1  ครับ ลองเอาไปปรับใช้ดูนะครับ
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน

ออฟไลน์ u10908

• Full Member
    • http://nonghonghospital.com/
คือชื่อฟอร์มเดียวกันค่ะ  แต่ไม่แน่ใจว่าใช่ไหม  คือทำเพื่อจะทำเป็นซองจดหมายห่อใบ refer อีกทีค่ะ
ขึ้นระบบ มีนาคม 2552 โดยทีม BMS
-----------------------------------------------------
สมิตรา  สงวนเชื้อ
ตำแหน่ง จพ.สถิติ

ออฟไลน์ Guitar-hero

• โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
ขอบคุณครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5