ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด่วน รายชื่อผู้ป่วยในหายไปจากหน้าจอครับ  (อ่าน 3863 ครั้ง)

ออฟไลน์ xycop

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลบ้านโป่ง
ขอความช่วยเหลือด่วน รายชื่อผู้ป่วยในหายไปจากหน้าจอครับ และต้องแก้ยังงั้ยครับ
ธันยา สุระคำแหง ตำแหน่งนักวิชาการคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี
e-mail  xycop@hotmail.com       Mobile  08-1540-0022

ออฟไลน์ saxmaxx

• Respect: +2
ลองเปลี่ยน ward icu ผู้ใหญ่  เป็น ward อื่นดูครับ
อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา.....

pongrawe  traisarsri  กอล์ฟ 
รพช. บางไทร  จ.พระนครศรีอยุธยา
Master : DELL R440 Ram 64GB
 ขึ้นเต็มระบบ 13 มี.ค.63
HOSXE

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
ตามหัวข้อนี้ครับ ==> ตรวจสอบตาราง doctor ครับ ว่ามี รายการแพทย์ที่เป็นชื่อว่างหรือไม่ ตาม อ.manoi เคยโพสไวครับ

http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=13071.0

ลองแล้วครับเป็นทุก ward
ธันยา สุระคำแหง ตำแหน่งนักวิชาการคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี
e-mail  xycop@hotmail.com       Mobile  08-1540-0022

ได้แล้วครับ

ออฟไลน์ Sukjai

• Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
เกิดจากอะไรเหรอครับ และแก้ไขอย่างไรครับ ช่วยเฉลยด้วยครับผม เผื่อเพื่อนๆคนอื่นเจอปัญหา จะได้แก้ไขได้ครับ

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
เกิดจากอะไรเหรอครับ และแก้ไขอย่างไรครับ ช่วยเฉลยด้วยครับผม เผื่อเพื่อนๆคนอื่นเจอปัญหา จะได้แก้ไขได้ครับ

doctor ที่เพิ่มใหม่ ยังไม่ได้เติมคอลัมน์ name
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x