ผู้เขียน หัวข้อ: iHOSxP เด้ง popup window หลายๆหน้าขึ้นมาเตือนตลอด  (อ่าน 5772 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9nk

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • www.fanghospital.go.th
iHOSxP เด้ง popup window หลายๆหน้าขึ้นมาเตือนตลอด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:00:54 AM »
0
สวัสดีครับ ผม นวก.คอมฯ จากโรงพยาบาลฝาง จ.เชียงใหม่ นี่เป็นกระทู้แรกครับ ขอรายงานตัวครับ,

พอดีลง iHOSxP ไว้  แล้วเรียกใช้งานผ่าน no-ip ครับ มันจะมีป๊อปอัพดังภาพเด้งขึ้นมาอยู่บ่อยครั้ง แต่โปรแกรมก็ยังใช้งานได้ปรกติครับ

ท่านใดพอทราบ รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: iHOSxP เด้ง popup window หลายๆหน้าขึ้นมาเตือนตลอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 17:34:29 PM »
0
ผมแก้ไขให้แล้วครับรอตัวโปรแกรม update ตัวเองนะครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ 9nk

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • www.fanghospital.go.th
Re: iHOSxP เด้ง popup window หลายๆหน้าขึ้นมาเตือนตลอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 20:28:18 PM »
0
รับทราบครับ