ผู้เขียน หัวข้อ: mydac,sdac,odac ถ้าจะให้อยู่ร่วมกันทำได้ไหมครับ  (อ่าน 3069 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bond_007

• Hero Member
  • เมื่อก่อนเคยรักมากเท่าไหร่มันยังคงรักมากเท่านั้น
  • Respect: +2
ผมลง mydac แต่เวลาลง sdac mydac จะหายไปพอไป componant เพิ้อติกถูกโปรแกรมจะ error ไม่ยอมให้ขึ้นครับ 8) ???
โรงพยาบาลศิริเวชลำพูน
Hosxp version 3.53.7.16
ขอขบคุณ อาจารย์ชัยพร,อ.อ็อด,อ.เกื้อ,พี่เอก,พี่กิติศักดิ์,พี่เข้ม,พี่ไสว,พี่ terminator 2010,พี่pikepid,พี่udomchock ,พี่ขวด,พี่เจมส์,ป๋าJdadmin,พี่กานดา admin ทุกๆท่าน และนางฟ้า BMS

ทำเพื่อใครสักคนฉันได้ทำเพื่อความรัก
ร้องให้สักคนฉันก็ร้องจากหัวใจ
รักที่มันต้องจบมันก็ยังงดงาม ฉันยังจำไว้

Nologo How to be hosxp star

ออฟไลน์ apisak

• Full Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสวนผึ้ง
Re: mydac,sdac,odac ถ้าจะให้อยู่ร่วมกันทำได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 11:43:49 AM »
0
ผมลง mydac แต่เวลาลง sdac mydac จะหายไปพอไป componant เพิ้อติกถูกโปรแกรมจะ error ไม่ยอมให้ขึ้นครับ 8) ???
ไปที่ เพิ้อติกถูกเพื่อโหลด componan แต่เรา delete ตัวที่ error ออก (น่าจะไม่ได้ remove ตัวเก่าออกก่อน)
HP ProLiant ML3306 G6

Ram 32 pg
โรงพยาบาลสวนผึ้ง จังหวัดราชบุรี
ขึ้นระบบ 2553
FreeBSD8.2
MySQL5.5.20