ผู้เขียน หัวข้อ: เวอร์ชั่นล่าสุดมี 21 แฟ้ม สปสช ยังครับ  (อ่าน 3129 ครั้ง)

ออฟไลน์ ploykot

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.lkbh.go.th
เวอร์ชั่นล่าสุดมี 21 แฟ้ม สปสช ยังครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 14:56:58 PM »
0
เวอร์ชั่นล่าสุดมี 21 แฟ้ม สปสช ยังครับ
โรงพยาบาลลานกระบือ อำเภอลานกระบือ จังหวัดกำแพงเพชร ครับ
ขึ้นระบบประมาณเดือนสิงหาคม 54
เฟสบุ๊ค
http://www.facebook.com/kotnarak
www.lkbh.go.th
ฝากตัวด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องระบบท่าไร ต้องการคำแนะนำมากครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kookkaija

• Hero Member
  • kookkaija
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลดอนตูม
Re: เวอร์ชั่นล่าสุดมี 21 แฟ้ม สปสช ยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 15:02:43 PM »
0

สุทธิ พรึงลำภู ชื่อเล่น ไก่
โรงพยาบาลดอนตูม อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150
HOSxP V. 3.58.2 ขึ้นระบบ 1 เมษายน 2552 เภสัชกรนาจ เข็มแข็ง   อาจารย์ ที่ปรึกษา
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ สิ่งที่คุณต้องการ
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ ทดสอบความเร็ว

ออฟไลน์ ploykot

• Sr. Member
    • www.lkbh.go.th
Re: เวอร์ชั่นล่าสุดมี 21 แฟ้ม สปสช ยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 15:09:31 PM »
0
อันนี้เป็นของ สนย ไม่ใช่หรอครับ หรือว่าใช้ร่วมกันครับ ของ สปสช ยังเป็น 18 แฟ้มอยู่เลยครับ
โรงพยาบาลลานกระบือ อำเภอลานกระบือ จังหวัดกำแพงเพชร ครับ
ขึ้นระบบประมาณเดือนสิงหาคม 54
เฟสบุ๊ค
http://www.facebook.com/kotnarak
www.lkbh.go.th
ฝากตัวด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องระบบท่าไร ต้องการคำแนะนำมากครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2013, 11:07:37 AM »
0
อ้าว นึกว่าใช้ส่งได้เหมือนกัน ของใครของมันหรอกเหรอเนี่ย  :'(
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10