ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปุ่ม Excel Export ระบบคลังยาHOSxP PCUครับ  (อ่าน 2701 ครั้ง)

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
ขอปุ่ม Excel Export ระบบคลังยาHOSxP PCUครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 12:00:20 PM »
0
ขอปุ่ม Excel Export ระบบคลังยาHOSxP PCUครับ

ระบบงานคลังสินค้า>>รายงาน>>รายงานสถิติการรับ -จ่าย สินค้า คลังย่อย

ขอบคุณครับ ;)

ปล. รพ.สต. ของ อ.โพธาราม เขาขอมาครับ :D
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE