ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1975 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ขอคำแนะนำด้วยครับ
« เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 15:46:05 PM »
0
ผมต้องการโอนข้อมูล UE ที่ทำการตรวจ ตา เท้า ของคนไข้ เบาหวานครับ
เพื่อนำเข้ามาในตารางระบบคัดกรองตาเท้าตัวใหม่น่ะครับ
เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยครับ กำลังพยายามทำอยู่ครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Re: ขอคำแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 08:29:10 AM »
0
ขออนุญาติ ดันกระทู้ครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------