ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อเจ้าหน้าที่งานห้องผ่าตัด  (อ่าน 2967 ครั้ง)

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
ชื่อเจ้าหน้าที่งานห้องผ่าตัด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 11:24:13 AM »
0
เรียน อาจารย์ชัยพร
ตรงชื่อเจ้าหน้าที่ห้องผ่าตัด ไม่โชว์เฉพาะที่เรากำหนดเอาไว้ว่าเป็นพยาบาล-ห้องผ่าตัด ,พยาบาล-วิสัญญี เหมือนเดิมนะครับ ตอนนี้จะโชว์ทั้งหมดเลยครับ
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )

ออฟไลน์ moows

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ชื่อเจ้าหน้าที่งานห้องผ่าตัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 11:46:20 AM »
0
เลือกเฉพาะเจ้าหน้าที่ที่อยู่ในห้องผ่าตัดก็พอครับ  รวมหมอผ่าตัดและ เจ้าหน้าที่ห้องคลอดเข้าไปด้วย
ส่วนพยาบาลอื่น ๆ ไม่ต้องกำหนเครับ
รพร.เวียงสระ
server IBM 7800   2GB
database  Linux fedora 7

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
Re: ชื่อเจ้าหน้าที่งานห้องผ่าตัด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 12:33:51 PM »
0
ผมกำหนดแล้วครับ แต่รายชื่อคนที่เราไม่ได้กำหนดมันก็เข้ามาด้วยนะครับ

ในเวอร์ชั่นเก่าๆ ทำได้
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )