ผู้เขียน หัวข้อ: REPORT-COM-SERVICE1 ของ อ.กิจ ครับ  (อ่าน 2944 ครั้ง)

ออฟไลน์ niyomstd

• Hero Member
  • Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
REPORT-COM-SERVICE1 ของ อ.กิจ ครับ
« เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 16:20:24 PM »
0
เพิ่มเติมในส่วน ค่าใช้จ่ายแยกตามหน่วยงานครับ

ขอบคุณ อ.กิจ ที่ เขียน report นี้ขึ้น ครับ
ขอบคุณ อ.ดุสิต ที่เขียน hos-mini ครับ
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS

ออฟไลน์ thannawe

• Respect: +8
Re: REPORT-COM-SERVICE1 ของ อ.กิจ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 16:22:21 PM »
0
 ;)  ยังไม่เห็นไฟล์ เลยครับ ;)
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ niyomstd

• Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
Re: REPORT-COM-SERVICE1 ของ อ.กิจ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 16:26:48 PM »
0
ลืม ครับ อ กิจ
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS