ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน อ. ช่วยแนะนำเรื่อง Sub report ครับ ทำรายชื่อ pt admit & D/C แยกตามวัน-เวร  (อ่าน 2349 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittih

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ผมกำลังหัดทำ Sub report ครับ(มั่วมากกว่า ;D) เป็นรายงานสรุปรายชื่อผู้ป่วยใน admit & D/C ในวันแยกเวรปฏิบัติงาน
ด้านซ้ายของกระดาษเป็นข้อมูล Admit (Sub report link 1) ส่วนด้านขวาเป็นข็อมูล D/C (Sub report link 2)

ผมติดที่ Sub report 2 มันไม่ยอมแสดงข้อมูลที่หน้าแรก ไม่ทราบว่าต้องอะไรเพิ่มบ้างครับ รบกวน อ. ช่วยแนะนำ/ชี้แนะทีครับ
นายกิตติ หาญอาษา
โรงพยาบาลศรีบุญเรือง จ.หนองบัวลำภู

MSN: kittih@hotmail.com
เริ่มปฎิบัติงานวันที่ 1 มิย. 53

ผู้รู้ทุกๆท่าน โปรดชี้แนะด้วยครับ

HOSxP:   3.54.7.21 (ขึ้นระบบเองเมื่อ 1 กค. 49, MA.โดย ทีมงาน BMS)
MySQL:   5.1.39-percona
Server:   CentOS 5 + RAM 8GB + MySQL 5.1.39 (IBM System x3200 M2)
Slave:   CentOS 5 +RAM 4GB + MySQL 5.1.39 (IBM xSeries 206)