ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ Tool Hosxp  (อ่าน 3300 ครั้ง)

ออฟไลน์ nukhari

• Jr. Member
  • **
  • อนิจจา วะตะ สังขารา
  • Respect: 0
ขอถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ Tool Hosxp
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 19:39:49 PM »
0
มี Tool One Stop Service  สามารถบันทึกข้อมูล ได้ทีละหลายคนไหมครับ

( ที่ระบุ HN  และก็ ลง นน สส ความดัน ชีพจร รอบเอว อาการ วินิจฉัย  จ่ายยา หัตถการ แล้ว กดบันทึก ครั้งเดียวได้หลายคน )

และก็ สามารถ ลงหัตถการ ตามช่วงวันที่ที่เลือก หรือตาม รหัส ICD10 (กรณีลงแล้วไม่ได้ลงหัตถการ แต่อยากลงหัตถการที่หลัง)

ขอมาทดลองใช้หน่อยได้ไหมครับ

และ ฐานข้อมูล Hosxp_pcu  สามารถนำมาใช้กับโปรแกรม Microsoft Visual Studio 2012 Express ได้ไหมครับ หรือว่าต้องใช้กับ Delphi เท่านั้น ในกรณีเขียน Tool เองครับ 
โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองทุ่ม อำเภอเซกา จังหวัดบึงกาฬ

ครั้งแรกขึ้นระบบเอง on June 17, 2013.
Server : IBM System x3100 M4
CentOS 6.5+Percona mysql 5.5

ปัจจุบัน ขึ้นระบบเอง on June 15, 2017.
Server : HPE ProLiant ML10 Gen9
CentOS 6.7 + BMSxTraBackupGUI V9.0f (percona mysql 5.6)