ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ Train โพส อบรมระบบ Invertory หน่อยครับ  (อ่าน 3171 ครั้ง)

ออฟไลน์ niyomstd

• Hero Member
  • Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
อยากทราบว่ามีที่ไหนไปอบรมบ้างครับ
เนื่องจาก ทาง รพ.แม่เมาะได้ส่งเจ้าหน้าที่ไปอบรม 3 ท่าน
และได้ทำการโอนค่าลงทะเบียนเรียบร้อยแล้ว
พี่ Train ช่วยตรวจสอบแล้วโพสด้วยครับ
ขอบคุณครับ ;D ;D ;D
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
Re: รบกวนพี่ Train โพส อบรมระบบ Invertory หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 21:10:15 PM »
0
 ;D ;D ;D เดี๋ยวพี่ train ก็คงเอากระทู้ขึ้นครับ ใจร้อนจริงแฮะพี่มะยมคุง วันนี้เพิ่งเสร็จสิ้นการอบรม Report ขั้นพื้นฐานหมาด ๆ
http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=20489.0
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ niyomstd

• Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
Re: รบกวนพี่ Train โพส อบรมระบบ Invertory หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 21:15:46 PM »
0
555+ อยากทราบว่าจะมีการเลื่อนการอบรมหรือเปล่าครับ
เนื่องจาก ทาง รพ.มีเลี้ยงรับ-ส่งหมอ พอดี ไม่มีไรมากครับ 555+ ;D ;D
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS