ผู้เขียน หัวข้อ: การตั้งค่า รายการค่ารักษาพยาบาล  (อ่าน 4037 ครั้ง)

poy

• บุคคลทั่วไป
การตั้งค่า รายการค่ารักษาพยาบาล
« เมื่อ: กันยายน 03, 2006, 04:46:45 AM »
0
อาจารย์ครับขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ เกี่ยวกับการตั้งค่ารายการค่ารักษาพยาบาล
อาจารย์ครับค่ารักษาพยาบาลถ้าเราจะให้ระบบสามารถที่จะกำหนดให้สามารถที่จะนำไปใช้ในระบบหัตถการผู้ป่วนนอกหรือERและผู้ป่วนใน ให้ขึ้นเลย เช่น ในการตั้งค่ารักษาพยาบาลแต่ละรายการเราเพิ่มปุ่มที่ opd และ ipd ให้แสดงสถานะการใช้งานได้เลย คล้ายกัยปุ่มห้ามผู้ใช้แก้ไขราคาหรือยกเลิกการใช้งาน หน้าจะสะดวกไม่น้อยนะครับ