ผู้เขียน หัวข้อ: อ.MN- Sync Offine Mode ขอเพิ่มเป็นอีกสิทธิที่ไม่ใช่ Admin ได้ป่าวครับ  (อ่าน 2318 ครั้ง)

ออฟไลน์ James011

• Hero Member
  • Respect: +16
 ;D ;D ;D Sync Offine Mode ขอเพิ่มเป็นอีกสิทธิที่ไม่ใช่ Admin ได้ป่าวครับ

ขอเพิ่ม เป็น สิทธิ  Sync Offine Mode คือ  หลังจาก User กลับจากออกพื้นที่แล้ว  จะให้ User เป็นคน Sync ข้อมูลเองครับ(ไม่อยากให้สิทธิ Administrator กับ User )  ไม่ต้องรอ Admin อะครับ (เผื่อ Admin ไม่อยู่)