ผู้เขียน หัวข้อ: ครบรอบ สองปีการใช้ windows 7 64bit วันนี้ต้องล้างเครื่องแล้ว  (อ่าน 6042 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
ครบรอบ  สองปีการใช้ windows 7  64bit  วันนี้ต้องล้างเครื่องแล้ว

ยังไม่เคย format เลยตั้งแต่ใช้ windows 7  64bit  OEM  7600 

ยังไม่ได้ใช้ sp1   

คงต้องใช้เวลานำโปรแกรมเก่ากลับก่อน

อาจจะไม่ได้เข้าบอร์ดสองสามวัน

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D อย่าลืมใช้โอโม่นะครับอ.อ๊อด ล้างสะอาดดีครับ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ skypec

• Respect: +1
    • โรงพยาบาลรือเสาะ
;D ;D ;D อย่าลืมใช้โอโม่นะครับอ.อ๊อด ล้างสะอาดดีครับ ;D ;D ;D

ล้างแบบนี้ดีที่สุด  ;D ;D ;D ;D ;D ;D
โรงพยาบาลรือเสาะ ( www.rusohospital.com )
Version HOSxP 3.53.7.28
Machine Server
Master : IBM
Slave   : HP

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ

ล้างแบบนี้ดีที่สุด  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ที่ไหนรับจ้างล้างแบบนี้บ้างครับ..จะได้ไปใช้บริการบ้าง...2 แถม 1 แบบ หมูกะทะหรือเปล่าครับ... ;D ;D ;D
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ thecoy

• นักวิชาการคอมพิวเตอร์
  • Respect: 0
ครบรอบ  สองปีการใช้ windows 7  64bit  วันนี้ต้องล้างเครื่องแล้ว

ยังไม่เคย format เลยตั้งแต่ใช้ windows 7  64bit  OEM  7600 

คงต้องใช้เวลานำโปรแกรมเก่ากลับก่อน

ระบบใครเสียช่วงนี้ระวังหน่อยนะครับ  ORS (OOD REMOTE SYSTEM) ไม่อยู่
โรงพยาบาลรัษฎา  ตรัง
CentOS 5.5  Ram  4  GB
HOSxP V.3.54.11.2 MySQL 5.1.30

ออฟไลน์ ANPANMAN

• Sr. Member
  • มนุษย์เงินเดือน
    • โรงพยาบาลหนองหญ้าปล้อง

ระบบใครเสียช่วงนี้ระวังหน่อยนะครับ  ORS (OOD REMOTE SYSTEM) ไม่อยู่

ผมนี่ละครับ กำลังรอ เรื่อง HN ไม่ยอมลำดับ,เปลี่ยนจาก 8 เป็น 7 หลัก
แต่ถ้าท่าน ORS (OOD REMOTE SYSTEM)
ติดภาระกิจ ผมก็ยังเฝ้ารอนะครับ  ;D ;D ;D ;D
SShttp://nongyaplong.pbro.moph.go.th
เริ่มระบบ BMS20091109
ปัจจุบัน CentOS 5.4x64, MySQL5.1.41, HOSxP 3.54.3.17, HP ProLaint ML150G6, Ram 4 GB, S-ATA 320x2

doramon

ผมนี่ละครับ กำลังรอ เรื่อง HN ไม่ยอมลำดับ,เปลี่ยนจาก 8 เป็น 7 หลัก
แต่ถ้าท่าน ORS (OOD REMOTE SYSTEM)
ติดภาระกิจ ผมก็ยังเฝ้ารอนะครับ  ;D ;D ;D ;D

ยังอยู่ครับ แต่ว่า remote ไม่ได้เครื่องที่ทำงาน

ระบบเปลียน HN ผมพร้อมแล้วนะครับ  ผมเขียนโปรแกรมไว้แล้ว

รอแต่วันที่จะรันเท่านั้น     แต่มันต้องปิดระบบ 1 ชม

ออฟไลน์ ANPANMAN

• Sr. Member
  • มนุษย์เงินเดือน
    • โรงพยาบาลหนองหญ้าปล้อง

ยังอยู่ครับ แต่ว่า remote ไม่ได้เครื่องที่ทำงาน

ระบบเปลียน HN ผมพร้อมแล้วนะครับ  ผมเขียนโปรแกรมไว้แล้ว

รอแต่วันที่จะรันเท่านั้น     แต่มันต้องปิดระบบ 1 ชม

ผมสามารถทำเองได้เปล่าครับ ถ้ามี Tools ช่วย อย่างที่ว่า
นอกเวลาผมก็ทำได้ครับ 1 ชม. หรือทั้งคืน  ผมก็ปิดระบบได้ ใครจะว่าผมก็เชิญ  ;D
คนไข้นอกเวลาน้อย - น้อยมาก ยกเว้นที่สำคัญ Refer นี่ละ  :-[

ถ้ามีจุดที่ต้องระวัง  ไว้เวลาสะดวกก็ได้ครับ
ตอนนี้ใช้ระบบ Serial count ไปก่อนพลางๆ ยังเป็น 8 หลักอยู่ แต่แก้ขัดได้  ;)
SShttp://nongyaplong.pbro.moph.go.th
เริ่มระบบ BMS20091109
ปัจจุบัน CentOS 5.4x64, MySQL5.1.41, HOSxP 3.54.3.17, HP ProLaint ML150G6, Ram 4 GB, S-ATA 320x2

ออฟไลน์ chk

• Respect: +2
 ;D  นั่งคอยความนิ่ง  แล้วจะเก็บไปใช้ซะ อิอิ  ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010

doramon

ที่ไหนรับจ้างล้างแบบนี้บ้างครับ..จะได้ไปใช้บริการบ้าง...2 แถม 1 แบบ หมูกะทะหรือเปล่าครับ... ;D ;D ;D

ผมรับทำครับ   ที่ รพ ก็ทำแบบนี้แถมใส่น้ำยา ล้างจาน ด้วยครับ

ผมไปดูคนล้างมาแล้วเราคิดว่าล้างไม่ได้แบบนี้ต้องเสีย  จริงๆๆ  มันไม่เสีย ครับ

มันมีวิธีล้างครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ

ผมรับทำครับ   ที่ รพ ก็ทำแบบนี้แถมใส่น้ำยา ล้างจาน ด้วยครับ

ผมไปดูคนล้างมาแล้วเราคิดว่าล้างไม่ได้แบบนี้ต้องเสีย  จริงๆๆ  มันไม่เสีย ครับ

มันมีวิธีล้างครับ
 ;D ;D ;D

เดี๋ยวจะส่งเด็ก ๆ อายุ ต่ำกว่า 17 ปี ผิวขาว  ผมยาวปะบ่า ไปฝึกสัก 2-3 คนครับ..อ.อ๋อด กี่วันจึงจะสำเร็จวิชาดังกล่าวครับ...
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x