ผู้เขียน หัวข้อ: BUG เวลาแก้ไขหัตถการ งานทันตกรรม  (อ่าน 2130 ครั้ง)

ออฟไลน์ armds

• Hero Member
  • armds
  • Respect: +10
BUG เวลาแก้ไขหัตถการ งานทันตกรรม
« เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 14:01:23 PM »
0
บันทึกปกติดีครับ
แต่ถ้าเป็นกรณี  เจ้าหน้าเข้าไปแก้ไขรายการหัตถการ   ก็คือไปดับเบิ้ลคลิกที่รายการหัตถการนั้น  เพื่อที่จะแก้ไข  ตัวเลขของ  ด้าน  จะแสดงผิดพลาด  ทำให้เจ้าหน้าที่ไม่เข้าใจว่าเป็นเพราะอะไร  ทั้งที่แก้ไขแล้ว  แต่ยังเป็นตัวอื่น  ครับ 

ท่านอื่นๆ  เจอปัญหาแบบผมไหมครับ  ตรวจสอบแล้ว  รายการหัตถการ  จะถูกต้องครับ  แต่เวลาแสดงตอนกดแก้ไข  มันผิดครับ 

รบกวน  อ.mn  ตรวจสอบให้ด้วยครับ   
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน